Picha ya tisini na sita mfano wa kondoo na mbuzi. Mathayo sura ya ishirini na tano mstari wa thelathini na moja hadi arobaini na sita Yesu anataka tuwe tayari kwa kurudi kwake siku hiyo atarudi na utukufu mwingi pamoja na malaika wote wa mbinguni. Yeye atawahukumu wanaume na wanawake wote. Atakuwa kama mchungaji anayetenganisha kondoo na mbuzi. Atawatenganisha watu ambao watakuwa wametenda mema na wasiotenda mema. Wale wazuri wanaoamini Yesu watapokea uzima wa milele katika ufalme wa Mungu, na wengine wataenda kwenye hukumu.