Picha ya mia moja mafunzo wakati wa chakula cha mwisho Marko sura ya 14 mstari wa 22 hadi 25. Tano Mathayo sura ya 26 mstari wa 26 hadi 29 na Luka sura ya 22 mstari wa 17 hadi ishirini Mbele ya Yesu kuanza kuishi katika Israeli, Wayahudi au Waisraeli walikuwa watumwa wa adui wao. Wakati wa Pasaka, Wayahudi walikumbuka vile Mungu aliwaokoa kutoka utumwani. Yesu naye aliwapa kitu cha kukumbuka. Alipokuwa akiwapa mkate, aliwaambia huu ni mwili wangu. Wakati alipopitisha divai, alisema hii ni damu yangu imepeanwa kwenu kwa ajili ya dhambi zenu. Fanyeni hivi kwa ukumbusho wangu. Yesu aliwapa njia ya kukumbuka baada ya kifo chake. Aliwafahamisha ni kwa nini ilimlazimu afe. Kifo chake kilikuwa dhabihu ya dhambi ya watu wote. Alikufa ili tukombolewe kutoka utumwa wa dhambi na mauti. Picha ya 101. Mafundisho juu ya mzabibu mwema. Yohana sura ya 15 mstari wa kwanza hadi kumi na saba. Wakati wa pasaka hiyo Yesu aliwafunza wanafunzi vitu vingi. Alisema, mimi ni mzabibu wa kweli na nyinyi ni matawi. Ikiwa mtu atakaa na mimi, atazaa matunda mengi. Hii ni kumaanisha ya kwamba Mungu ni kama mkulima wa shamba la mizabibu. Yesu ndiye mzabibu wake, nao wafasi wake ni kama matawi ikiwa watapata nguvu kutoka kwa Yesu kila siku watamzalia Mungu matunda. Tunda la mzabibu wa Mungu ni upendo. Upendo kwa Mungu na watu wengine. Angalia picha. Watu wengine hawatazaa matunda, kwa hivyo Mungu atawakata kutoka kwa mzabibu. Watatupwa na kuchomwa kama matawi yasiyo na faida.