Ya Yesu anaomba pale Gezimane, Marko sura ya kumi na nne mstari wa thelathini na mbili hadi arobaini na mbili Mathayo sura ya ishirini na sita mstari wa thelathini na sita hadi arobaini na sita na Luka sura ya ishirini na mbili mstari wa thelathini na tisa hadi arobaini na sita. Yesu alijua ya kwamba wakati wa kufa kwake kulikuwa kumefika. Aliwaombea wanafunzi wake, alimwombea Mungu ili awape nguvu wakati wa shida. Halafu Yesu pamoja na wanafunzi wake kumi na wawili waliondoka na kwenda katika shamba lililoitwa Gezimani, nayo ilikuwa wakati wa usiku. Yesu aliwaambia watatu wao wakeshe. Katika picha unaweza kuona Yesu akiomba peke yake. Alikuwa na uchungu mwingi. Alijua ni lazima ateseke na kufa. Aliomba Mungu ampe nguvu, ili atende kile alimtaka atende. Lakini Yesu alipokuwa akiomba, wanafunzi wake walilala.