picha ya mia moja na sita yesu anahukumiwa mbele ya pilato marko 15 mstari wa kwanza hadi 15 mathayo ishirini na saba mstari wa kumi na moja hadi ishirini na sita luka ishirini na tatu mstari wa kwanza hadi ishirini na tano na yohana kumi na nane mstari wa ishirini na nane hadi kumi na tisa na kumi na tano. Makuhani waliamua ya kwamba ni lazima Yesu afe, lakini hawakuruhusiwa kutoa hukumu ya kifo kwa hivyo, walimpeleka Yesu kwa liwali wa Warumi, jina lake lilikuwa Pilato. Yeye alikuwa na ruhusa ya ya kutoa hukumu ya kifo. Wayahudi walimtaka Pilato amhukumu Yesu, lakini Pilato alisema, sioni sababu ya kumuua. Askari walimpiga Yesu, walitengeneza kofia ya miiba na kumwekea kichwani. Walimchekelea na kumbandika jina mfalme wa Wayahudi. Pilato alitaka kumwachilia Yesu, lakini watu walilia, Msulubishe! Msulubishe! Pilato akadhani kutakuwa na ghasia, kwa hivyo alifanya mapenzi ya watu, alimhukumu Yesu afe.