Picha ya mia moja na kumi wanawake kaburini. Mathayo ishirini na nane mstari wa kwanza hadi wa saba Baada ya siku tatu, baada ya Yesu kufa, kitu cha maajabu kilitendeka. Malaika alitokea penye kaburi la Yesu. Palitokea mtetemeko wa ardhi. Malaika alisongesha jiwe lililofunga kaburi na kuketi juu yake. Askari waliogopa na kuanguka chini kama watu waliokufa. Wale wanawake wawili waliomfuata Yesu walienda kuangalia kaburi. Malaika aliwaambia hao wanawake, msiogope, Yesu hayuko hapa, nendeni mkamwambie wanafunzi wake amefufuka kutoka kwa wafu.