Picha ya mia moja na kumi na nane Yesu anapaa kwenda mbinguni. matendo moja, sita, hadi kumi na mbili. na, luka ishirini na nne, hamsini, hadi hamsini na tatu Yesu alisimama juu ya mlima nje Yerusalemi nao wanafunzi wakamuona akichukuliwa mawinguni kwenda mbinguni. Malaika wawili wakatokea na kuwaambia wanafunzi, huyu Yesu atarudi. Yerusalemi huko walingoja kwa muda wa siku kumi, nao wakaogopa Wayahudi. Lakini baada ya hizo siku Mungu alimtuma Roho Mtakatifu wake kwao, hapo hawakuogopa tena. Waliondoka na kuanza kuwaambia watu habari ya Yesu kila mahali. Watu wengi waliamini na wakabatizwa. Hivi ndivyo kanisa la Kristo lilianza.