Picha ya 119 Yesu katika mkono wa kuume wa Mungu mbinguni —Marko kumi na sita mstari wa kumi na tisa na Waebrania 7 mstari wa ishirini na tatu hadi ishirini na saba. Wanafunzi walimuona Yesu akienda mbinguni. Yeye yu hai mbinguni leo. Biblia inatuambia ya kwamba ameketi mkono wa kuume wa Mungu. Yesu husikia maombi yetu sisi zote wanaomwamini yeye. Huongea na Mungu kwa niaba yetu. Roho Mtakatifu wake hutuongoza sisi maishani. Miili yetu itakufa siku moja lakini tutafufuka tena tukiwa na miili mipya, kama tu vile Kristo alikufa na akafufuka. Tutakuwa pamoja na Mungu mbinguni, lakini wale ambao hawamwamini Yesu watatenganishwa na Mungu. Biblia huita mahali hapo Jehanam. Je, unaweza kuja kwa Yesu sasa? Mwombe akusamehe dhambi zako. Mwombe Roho Mtakatifu wake aje kwako. Geuza na kuyaacha mambo machafu unayoyatenda maishani mwako. Ni uzima wa milele wenye furaha na amani na Mungu.