Habari rafiki zangu, sisi zote tunafahamu kuhusu injili takatifu, lakini yasema nini? Hebu nikusomee baadhi ya vifungu muhimu vinavyopatikana kutoka katika Marko sura ya kwanza mstari wa 15: wakati umetimia na ufalume wa Mungu umekaribia, tubuni na kuiamini injili. Hivi ndivyo alivyosema Yesu alivyokuwa hapa duniani Yapata miaka elfu mbili iliyopita katika injili takatifu Yesu huitwa Masihi, ikiwa na maana ya aliyepakwa mafuta na kubarikiwa na Mungu kama mjumbe wake maalum. Historia ya maisha yake imesimuliwa na waliomuona kwa macho yao na waliokuwepo wakati wake na ambao walimwamini Mungu tunaweza kusoma haya katika Injili takatifu iliyoanza kwa kusaliwa kwake kwa ajabu. Hebu sikiliza, soma Mathayo, sura ya kwanza mstari wa 18.