Malaika akamwambia usiokope Mariamu, kwa maana umepata neema kwa Mungu. Tasama utachukua mimba na kusaa mtoto mwanamume, na jina lake utamuita Yesu. Soma katika Luka sura ya kwanza, mosari wa 34 hati 35.