Mariamu akamwambia malaika, litakuwaje neno hili, maana sijui mme? Malaika akamjibu akamwambia, Roho Mtakatifu atakuja juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama kivuli. Kwa sababu hiyo, hicho kitakachozaliwa kitaitwa kitakatifu, mwana Soma Luka, sura ya kwanza, wa Mungu.