Kwa kuwa hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu. Mariamu akasema tazama, mimi ni mchakazi wa Bwana, na iwe kwangu kama ulivyosema. Kisha malaika akaondoka akaenda zake. Soma Mathayo, sura ya kwanza, mstari wa 19 hadi wa 25.