Naye Yusufu mumewe, kwa vile alivyokuwa mtu wa haki, hakutaka kumwaibisha Mariamu, aliamua kumwacha kwa siri. Basi alipokuwa akifikiria hayo, tazama malaika wa Bwana alimtokea katika ndoto akisema, Yusufu mwana wa Daudi, usiwe na hofu kumchukua Mariamu mke wako, maana mimba yake ni kwa uwezo wa Roho Mtakatifu naye atasaa mtoto, nawe utamuita jina lake Yesu, maana yeye ndiye atakayewaokoa watu wake kutoka katika dhambi zao. Hayo yote yalitokea ili litimie neno lililonenwa na Bwana kwa ujumbe wa nabii akisema, tasama bikira atachukua mimba, naye atasaa mwana, naye atamuita jina lake Imanueli, maana yake Mungu pamoja nasi. Basi Yusufu alipoamuka katika usingizini alifanya kama malaika wa Bwana alivyomwagisa akamchukua Mariamu mkewe, lakini hawakukaribiana hati alipomsaa mtoto wake2 Luka sura ya pili.