Wakati mwingine ilipokuwa siku ya Sabato, akaingia katika sinagogi kama ilivyokuwa desturi yake. Akasimama ili asome, akapewa kitabu cha nabii Isaya, akakifungua na kutafuta mahali palipoandikwa ya kwamba, Roho wa Bwana yuko juu yangu kwa sababu Bwana amenitia mafuta ili nihubiri habari njema kwa maskini. Amenituma kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao, na vipofu wapate kuona tena, na mateka uhuru wao, kutangaza mwaka wa Bwana uliokubaliwa. Soma Luka sura ya nne mstari wa 21.