Siku moja Yesu alipanda katika chombo pamoja na wanafunzi wake, akawaambia tuvuke mpaka ng'ambo ya ziwa. Walipoanza kwenda, Yesu akalala usingizi. Gafula kukashuka dhoruba kali juu ya ziwa, hata chombo kikaanza kujaa maji, wote wakawa katika hatari. Wakamwendea na kumwamusha Yesu wakisema Bwana, Bwana, tunaangamia! Akaamuka, akaukemea upepo na msukosuko wa maji, kukawa shwari. Akawauliza wanafunzi wake, imani yenu iko wapi? Lakini walishangaa, wakasema wao kwa wao, ni nani huyu hata anaamuru upepo na maji navyo vinamtii? Wakati mwingine aliwalisha watu elfu tano bila ya kuhesabu wanawake na watoto. Soma Luka sura ya tisa mstari wa kumi hadi kumi na saba.