Yesu akaenda tena hadi Kapernaum, mji mmoja uliokuwa huko Galilaya. Akawa akiwafundisha watu siku ya Sabato. Wote wakashangaa sana kwa mafundisho yake, kwa sababu neno lake lilikuwa na uwezo. Humo ndani ya sinagogi mulikuwa na mtu mwenye pepo mchafu, akalia kwa sauti kubwa akisema, Tuna nini na wewe Yesu wa Nasareti? Umekuja kutuangamiza? Nakujua wewe ni nani, wewe ni mtakatifu wa Mungu. Yesu akamkemea akisema, nyamaza na umtoke. Ndipo yule pepo akamwangusha katikati yao akamtoka bila ya kumdhuru. Wote wakashangaa wakisema ni neno gani hili? Maana anawaamuru pepo wachafu kwa uwezo na nguvu, nao hutoka. Habari zake zikaenea kila mahali katika nchi hiyo. Wakati alipokuwa hapa duniani, Yesu alifundisha mambo mengi. Kwa mfano, alisema haitoshi kutii amri za Mungu na sheria zake, kama kweli hatumpendi Mungu na watu wengine. Soma Mathayo sura ya ishirini na mbili mstari wa thelathini na saba hadi wa arobaini.