Mpende Bwana Mungu wako kwa moyo wako wote, kwa roho yako yote, na kwa akili yako yote. Hii ndiyo amri kuu ya kwanza. Ya pili inafanana na hiyo, mpende jirani yako kama unavyojipenda wewe mwenyewe. Sheria yote ya Musa na mafundisho ya manabii vinategemea amri hizi mbili. Soma Mathayo sura ya tano mstari wa ishirini na moja hadi wa ishirini na nne.