Mmekwisha sikia ya kwamba watu wa samani waliambiwa, usiue; atakayeua lazima ahukumiwe. Lakini mimi ninawaambia, yeyote anayemkasirikia ndugu yake lazima ahukumiwe. Anayemdharau ndugu yake atapelekwa mahakamani. Anayemwita ndugu yake mpumbavu Atastahili kuingia katika moto wa jehanamu. Basi ukipeleka sadaka yako mbele ya madhabahu na hapo ukakumbuka kwamba ndugu yako ana gomvi na wewe, yaja ya sadaka yako mbele ya madhabahu, nenda kwanza ukapatane na ndugu yako, ndipo uruti ukatoe sadaka yako. Soma Mathayo sura ya tano Mstari wa arobaini na tatu hati arobaini na tano.