Mmesikia kwamba ilisemwa mpende jirani yako na umchukie adui yako, lakini mimi nawaambia wapende adui zenu na kuwaombea wale wanaowatesa, ili mpate kuwa watoto wa Baba yenu aliye mbinguni, kwa maana yeye huwaangazia watu wabaya na wema, jua lake na kuwanyeshea mvua watu wema na wabaya. Kitu kingine cha ajabu alichofundisha Yesu ambaye ni Kristo ni kwamba yeye angeweza kusamehe dhambi. Tafuta Luka sura ya tano mstari wa kumi na saba hadi ishirini na sita.