Siku moja Yesu alikuwa akifundisha Wafarisayo na waalimu wa sheria kutoka katika kila kijiji cha Galilaya, Uyahudi na Yerusalemu walikuwa wameketi hapo. Uweso wa Bwana ulikuwapo ili apate kuponya wagonjwa. Mara watu wakaja, wamembeba mtu mmoja aliyepooza viungo, amelala kwenye kitanda wakajaribu kumwingisa ndani wamuweke mbele ya Yesu, lakini kwa sababu ya wingi wa watu hawakupata njia ya kuingia ndani. Basi wakapanda juu ya paa, wakaondoa vikae, wakamshusha yeye na kitanda chake, wakamuweka mbele ya Yesu. Naye alipoiona imani yao akamwambia, rafiki, umesamehewa dhambi zako. Walimu wa sheria na Mafarisayo wakaanza kujiuliza, ni mtu gani huyu anayemkufuru Mungu kwa maneno yake? Hakuna mtu anayeweza kusamehe dhambi isipokuwa Mungu peke yake. Yesu alitambua mawazo yao, ndipo akawauliza, mnawasa nini katika mioyo yenu? Ni lipi lililo rahisi zaidi, kusema umesamehewa dhambi, au kusema simama utembee? Lakini nataka mjue kwamba mwana wa Adamu anao uwezo wa kusamehe dhambi duniani. Hapo akamwambia huyo mtu aliyepooza, Simama, chukua kitanda chako, nenda nyumbani. Mara huyo mtu aliyepooza akasimama mbele yao wote, akachukua kitanda chake, akaenda nyumbani, huku akimtukusa Mungu. Wote wakashangaa na kushikwa na hofu, wakamtukusa Mungu wakisema, tumeyaona mambo ya ajabu leo. Nani anayeweza kusamehewa dhambi? Yesu Kristo alifundisha kwamba bila unyenyekevu na toba mbele ya Mungu hatuwesi kusamehewa. Soma Luka sura ya 18, mstari wa 9 hadi wa 14.