Naye neno akawa mwanadamu akakaa kwetu, na sisi tumeuona utukufu wake, utukufu wa aliye mwana wa pekee wa Baba, amejaa neema na ukweli. Yohana, sura ya kwanza mustari wa kumi na nane.