Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila mtu anayemwamini asipotee, bali awe na uzima wa milele. Yesu Kristo huitwa pia nuru ya Mungu, Yohana sura ya kwanza mstari wa nne.