Yesu akawaambia tena, mimi ndiyo nuru ya ulimwengu, anayenifuata mimi hatatembea katika giza tena, bali atakuwa na nuru ya uzima. Yesu Kristo huitwa pia mwanakondoo wa Mungu, Yohana, sura ya kumi,