Ndiyo maana Baba ananipenda kwa sababu nayatoa maisha yangu ili niyachukue tena. Hakuna mtu aliyeyachukua maisha yangu, mimi mwenyewe nayatoa kwa hiari yangu. Ninao uwezo wa kuyatoa na uwezo wa kuyachukua tena. Hiyo amri nilipokea kutoka kwa Baba yangu. Wakati ulifika ambapo Yesu Kristo alionyesha maneno haya kwa vitendo. Yeye alifanya mema na hakutenda dhambi hata kidogo. Hata hivyo alihukumiwa kifo na watu waovu waliokataa kutubu dhambi zao. Luka sura ya 23 mstari wa 32 hadi wa 49.