Watu wawili wahalifu walihukumiwa kuuawa pamoja na Yesu. Walipofika mahali panapoitwa Golgotha, maana yake fovu la kichwa, wakamsulubisha Yesu pamoja na wale wahalifu, mmoja upande wa kulia na mwingine upande wa kushoto. Yesu akasema, Baba uwasamehe kwani hawajui wanalofanya. Kisha wakakawana mavazi yake kwa kuyapikia kura. Watu wakawa wamesimama pale wakimtazama, nao viongozi wa dini wakamdhihaki wakisema, amewaokoa wengine, sasa ajiokoe mwenyewe, kama yeye ndiye Kristo mteule wa Mungu. Wale askari nao wakamfanyia msaha, wakamwendea na kumpa siki ili anywe, wakisema, kama kweli wewe ni mfalme wa Wayahudi, jiokoe mwenyewe. Maandishi haya yalikuwa yameandikwa na kuwekwa juu yake, huyu ndiye mfalme wa Wayahudi. Mmoja wa wale wahalifu waliotundikwa msalabani Akamtukana akisema, Je, si kweli kwamba wewe ni Kristo? Basi chiokoe mwenyewe na tuokoe na sisi pia. Lakini yule mhalifu mwingine akamkemea mwenzake akisema, wewe humwokopi Mungu hata kidogo. Wewe umepata adhabu hiyo, nayo ni haki kwetu sisi, kwa kuwa tunapokea malipo tunayostahili kwa matendo yetu, lakini mtu huyu hakufanya kosa lolote. Kisha akasema Ee Yesu, nikumbuke utakapoingia katika ufalme wako. Yesu akamjibu, nakwambia kwa hakika, leo hii utakuwa pamoja na mimi katika baratiso ilikuwa yapata saa sita za mchana kukawa gisa juu ya inji yote mpaka saa tisa na pasia lililokuwa limetundikwa katika hekalu likapasuka katikati yesu akapaza sauti akisema baba mikononi mwako naiweka roho yangu alipomaliza kusema hivyo akakata roho yule askari alipoona yote yaliyotokea, akamsifu Mungu akisema, hakika mtu huyu alikuwa mwenye haki. Watu wote waliokuwa wamekusanyika hapo kwa ajili ya tukio hilo walipoona hayo yaliyotokea, wakaruti nyumbani kwao, wakijipika vifua kwa husuni na wote waliojuwana naye na wale wanawake walioandamana naye kutoka Galilaya wakasimama kwa mbali, wakitazama tukio hilo. Yesu kwa hakika alikufa. Watu wengi walimwona kama amekufa. Baada ya kifo chake, mwili wake ulitolewa kwenye msalaba na kuwekwa kaburini. Katika Injili takatifu imeandikwa katika Luka sura ya ishirini na tatu mstari wa hamsini hati hamsini na sita.