Kulikuwa na mtu mmoja jina lake Yusufu, ambaye alikuwa mwenyeji wa kijiji kimoja cha Wayahudi kilichoitwa Arimadhaya. Alikuwa mtu mwema na mwenye haki, alitazamia kuja kwa ufalme wa Mungu. Ingawa alikuwa mmoja wa barasa kuu la Wayahudi, hakuwa amekubaliana nao katika kitendo chao. basi yeye akaenda kwa Pilato akaomba apewe mwili wa Yesu. Kisha akaushusha kutoka msalabani, akausungushia sanda ya kitani, akauweka katika kaburi lililokuwa limechongwa kwenye mwamba na ambalo halikuwa limetumiwa na mtu yeyote. Ilikuwa siku ya Ijumaa na maandalisi ya ya siku ya Sabato yalikuwa yanaanza. Wale wanawake walioandamana na Yesu kutoka Galilaya walimufuata Yusufu na wakaliona lile kaburi na jinsi mwili wa Yesu ulivyowekwa. Halafu wakaruti nyumbani kutayarisha manukato na marashi ya kuupaka mwili wa Yesu. Siku ya Sabato wakapumzika kama ilivyoamuriwa katika sheria. Sasa siku tatu baata ya kufa na kusiwa kwa Yesu alifufuka kutoka katika wafu. Katika Injili takatifu tunasoma Luka 24 mstari wa kwanza hati wa 12.