Siku ya kwanza ya juma, alfajiri na mapema, wale wanawake walienda kaburini wakibeba yale manukato waliokuwa wametayarisha. Walipofika, walikuta lile jiwe limevingirishwa mbali na kaburi. Walipoingia ndani, hawakuona mwili wa Bwana Yesu. Walipokuwa bado wanashangaa juu ya jambo hilo, mara watu wawili waliovaa mavazi ya kung'aa sana wakasimama karibu nao. Hao wanawake wakashikwa na hofu wakainama chini, ndipo wale watu wakawaambia, kwa nini mnamtafuta aliye hai katika wafu? Hayuko hapa, amefufuka. Kumbukeni aliyowaambia alipokuwa Galilaya kwamba ni lazima mwana wa Adamu kutiwa mikononi mwa watu wenye dhambi na kumsulubisha na kufufuka siku ya tatu. Ndipo wakayakumbuka maneno yake, wakarudi kutoka kaburini, wakawaarifu mitume wale kumi na mmoja na wengine wote habari za mambo hayo yote. Wanawake waliotoa habari hizo walikuwa Mariamu Magadalena, Yoana na Mariamu mama yake Yakobo, pamoja na wanawake wengine waliokuwa nao. Mitume waliyachukua maneno hayo kama yasiyo na msingi, hivyo hawakuamini. Lakini Petro akatoka akaenda mbio hadi kaburini akainama kuchungulia ndani akaona tu zile nguo za mazishi, akarudi nyumbani huku akiwa anashangaa juu ya mambo yaliyotokea. Kwa kweli, Yesu Kristo alifufuka. Kabla hajarudi mbinguni, aliwatokea wanafunzi wake pamoja na wafuasi wake wengine katika muda wa siku arobaini. Imeandikwa katika Injili takatifu ya Luka 24 mstari wa 13 hadi 47.