Kisha akawaongoza nje ya mji hati Bethania. Akainua mikono yake juu akawabariki. Alipokuwa anawabariki, akachukuliwa kutoka kwao. Sasa Yesu yuko mbinguni na siku moja atarudi. Alipokuwa hapa duniani alisema hivi katika Mathayo, sura ya 24, mstari wa 25.