Ndipo itakapoonekana ishara yake mwana wa Adamu mbinguni na mataifa yote ya ulimwengu watakapoombolesa, nao watamuona mwana wa Adamu akija juu ya mawingu pamoja na nguvu na utukufu mwingi. Naye atawatuma malaika wake kwa sauti kuu yatarumbeta nao watawakusanya wateule wake Pande zote nne za dunia kutoka upande mmoja wa mbingu hadi mwingine. Mathayo sura ya ishirini na nne, mstari wa thelathini na tano hadi wa thelathini na tisa. Naam, mbingu na inji sitapita, lakini maneno yangu hayatapita kamwe. Lakini juu ya siku au saa hiyo hakuna mtu anayeijua hata malaika wa mbinguni wala mwana, ila Baba peke yake. Kwa maana kama vile ilivyokuwa siku ya Nuhu, ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake Mwana wa Adamu. Kwa kuwa nyakati hizo kabla ya karika, watu walikuwa wakila na kunywa, wakioa na kuolewa, mpaka Nuhu alipoingia ndani ya safina hawakujua kuna nini mpaka ile gharika ilipotokea na kuwaangamisa wote. Ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake mwana wa Adamu. Mathayo, sura ya 24 mstari wa 44.