Kwa hivyo nanyi pia mkae tayari, kwa maana mwana wa Adamu atakuja saa msiyoitarajia. Mathayo sura ya 25 msitari wa 31 hadi 34: Wakati mwana wa Adamu atakapokuja katika utukufu wake na malaika wote wakiwa pamoja naye, hapo ataketi juu ya kiti chake cha enzi chenye utukufu. Ndipo mataifa yote yatakusanyika mbele yake, naye atawatenganisha watu kama vile mchungaji anavyowatenga kondoo mbali na mbusi. Atawaweka kondoo upande wake wa kulia na mbusi upande wake wa kushoto. Kisha mfalme atawaambia wale walio upande wake wa kulia Njooni enyi mliobarikiwa na Baba yangu, mkaurithi ufalume muliowekewa tayari tangu kuumbwa kwa ulimwengu. Nani hao watakaobarikiwa na Baba na kuurithi ufalume wa Mungu? Imeandikwa kwamba katika Yohana sura ya kwanza mstari wa kumi na mbili.