Suje madari atuongoza katika njia ya kwenda mbinguni, twashinda adui wote ikiwa twamfata popote. Twende twende, asema Bwana, twende twende, ingia hadi. Twende twende na shangwe zetu, tumfata Yesu popote. mume wangu, Mbona una furaha hivyo? Hiyo si kazi ngumu ifanyayo. Tazama, unatokwa na jasho na umechoka sana. Unywe maji haya. Njoo, nimekupikia chakula. Asante, mke wangu mwema. Unabidi sana. Wafanya kazi shambani, wawalea watoto, wapika chakula kizuri na kutunza kondoo, mbuzi na ng'ombe. Ningependa tutajirike kama watu wale, basi haitakubidi kufanya kazi sana shambani. Tazama, nguo zako zina mashimo makubwa na zimeraruka. Sijapata rinda jipya kwa muda wa miaka miwili, na watoto wanakuwa haraka sana. Unahitaji nguo mpya, nguo rasmi za shule viatu vipya na vitabu vya shule. Kisha wazazi wetu wanatuuliza tuwape shilingi mia mbili wanunue mbegu za kupanda. Na mume wangu, tutapata mtoto mwingine. Hayo ni kweli? Mungu asifiwe! Njoo, inakubidi uketi na upumzike. Oh, wawezaji kusema hivyo? Hatuwezi kustahimili kinywa kingine cha kulisha. Ni kweli, ningependa kukununulia nguo mpya wewe na watoto wetu, na kuwapa nyama kila siku. Lakini namshukuru Mungu kwa afya njema, na kwa ajili yako mke wangu, na kwa sababu ya kila mtoto wetu. Mungu ni mwema kwetu, ijapokuwa hatuna vitu vizuri vyote wale wengine walivyo navyo. Ng'ombe wetu ni wachache, lakini tunaendelea vizuri. Lo! Wasema Mungu ni mwema? Kama angekuwa mwema, mbona hatupatii vitu hivyo? Mbona inakulazimu kufanya kazi sana kwa vichache tulivyo navyo? Siamini Mungu atatutunza au wengi walio na njaa na hawana makao? Tazama gazeti la jana. Watu mia mbili wamepoteza makao yao na mali. Sifikiri kuna Mungu tena. Tangu leo waweza kwenda kanisani, sitakwenda nawe. Sasa ule chakula chako.