Kama Yesu Kristo alizifia dhambi za binaadamu wote, hivyo ni kusema atawaongoza watu wote mbinguni, hakuna atakayepotea? La, wengi watapotea kwa sababu wanaikataa njia ya Mungu ya wokovu. Hawakiri kwamba Yesu Kristo ndiye njia ya pekee ya kwenda mbinguni, huchagua kufuata dini na elimu ya watu. Watu wengine hufikiri kwamba wanaweza kupata sifa wakifanya mambo fulani, lakini sivyo. Kama kungekuwa na njia nyingine ya kuingia binguni, Yesu Kristo angekufa bure. Yesu alisema mimi ndimi njia na kweli na uzima. Ni nani wanaoongozwa na Yesu binguni wanapokufa? Ni wale tu walioweka imani yao na tumaini katika Yesu Kristo aliyowafanyia kwa kifo chake. Rafiki yangu, mbona usiweke maisha yako amana kwa Yesu Kristo? Ndipo utasemewa dhambi zako bure na Mungu atakukubali binguni. Amani itakuja badala ya maisha ya wasiwasi, na maswali mengi uliyo nayo juu ya maisha haya yatajibiwa. Kutembea na Mungu kutakuletea amani yake, na shida nyingi ulizo nazo katika maisha haya zitapungua. Lo, maneno haya yasikika kuwa mazuri, lakini sijui kama ni yangu. Nakuonea wivu John, kwamba unaiamini njia hii.