Sababu Bwana mwenyewe atasuka kutoka bingoni na saruti mkubwa na saruti ya malaika mkubwa pamoja na marangumo ya Mungu, kwa sababu ile ni vile vile moyikale tayari. Sababu kusaa ile hamuzanie mwana ya mtu anakuya. Oh Yesu atakuya, tena kudunia hii atakuya kumawingu, atatoka bingoni. imba haleluya ku Yesu ye bwana, sababu Yesu alikufa kufa kuponisa sisi. Tuhubiri watu ngine hata wa amini ye, tufurahi kwa sababu tutaona Mwokozi. Kwa sababu unayua, si watu na tuiko na mafikiri mingi juu ya wandugu ile bado kuamini we, na unayua vilevile sawasawa, siiko na mafikiri yuli yabo na tunataka babu kuamini bwana Yesu, muponisa yabo, na wakati mwana yako ataonekana, hawataingie kuutukufu yako, kwa sababu hawaitika we, bwana iko Mungu yabo Hivi tunalomba kwako, huwezi kusaidia babu babu, huwezi kuiua njia ya kupona iko kwako. Hivi tunalomba Bwana kufanya kutaka yako yuli yabu, na huwezi kuamini sababu kwa sababu iko na ngufu. Nalomba kwako Mungu, sifa na asante zikuwe kwako kujina ya Bwana Yesu Kristo, amina. Tile kukilelekani kule wanawake ile mbili wanapigana tena, salamu hapana, katikati yabo iko mbaya kabisa. Furaha hapana kuboma yabo kwa sababu ya wanawake mbili ile, iko mbaya. Nilizania wanawake ile walikuwa waliamini Yesu, si walipata batizo? Ndiyo, walipata ubatizo na iko kweli wanaamini Yesu Kristo iko mwana wa Mungu. Watu yote mwingine wanasema hivi, kana ile iko kweli, nini nafanya babu? Ninaambia we, ndugu yangu, zamani nilikuwa kama wanawake ile mbili, sikukuwa na salamu kuroho yangu, furaha kukuwa kunyumba yetu. Mara ngine vile vile nilipiga manamke yangu, sikupenda ye sana sana. Mara mingi tulipigana na tulisemana kinywa makali makali. Nilizania weko mkristiano kwa mwaka mingi, ila hapana kweli. Ndiyo niliamini ya kama Yesu iko mwana wa Mungu na niliyuwa kweli Mungu ya baba yetu, alikuwa bongo ya sitani. Unataka kuiua matata mwenyewe, alikuwa nini? Ndiyo matata mwenyewe, alikuwa nini? Nitapenda kuiua Rafiki yangu, matata yangu alikuwa makosa. Makosa mwenyewe alikuwa sababu mti ya zamani ile iko ndani yangu alitawala mi. Hakukuwa maneno ya mwanamke yangu, alikuwa maneno yangu mi mwenyewe. Hata niliamini maneno ya Yesu, kutaka yangu ilifunga miye. Nilikuwa mtumwa yake, wakati iliambia mi sirika, nilisirika Wakati ilisema na mimi, piga mwanamuke yako, nilipiga mwanamuke yangu. Wakati ilisema na mimi, weka wekatala wenjo unaiwa mzuri tena, nilikatala, nilitaka tu kutaka yangu. Huzuni mingi ilikuwa kunyumba yetu. Uliza bibi yangu, ye ataambia we. Ninafahamu rafiki yangu, lakini Mungu akuweze kusadia we. Ndiyo ninasifu ye, sababu alisadia mimi. Siku moya alionesha mie roho yangu wazi. Alionesha mie yakama sikukuwa na mapendo kuroho yangu. Alionesha mie yakama hata niliita Yesu bwana yangu, sikufanya kutaka yake, nilifata tu kutaka yangu mwenyewe. alafu alionesha mie yakama mpaka roho yake atawala roho yangu, nishati kukatala kufata njia yangu mwenyewe Wakati nilifahamu ile yote, niliona sawa sawa, nilikuwa na kosa. Nililomba Mungu kuponisa mi toka utumwa ile mubaya. Alisikia malombi yangu na alileta mi uhuru. Sasa yeiko kweli bwana yangu. Sasa furaha na salamu iko mingi kunyumba yetu. Sie na bibi yangu tunaabudu Mungu na tunachunga nyumba yetu. Sasa ninafahamu kwa nini wewe iko na furaha siku yote. Wewe iko na furaha kwa sababu Yesu iko kweli bwana yako. Na kulongofia ya setani. Sababu hatusindani na nyama na damu lakini na wenye mamulaka na wenye amuri na watawala ya iza ya eoni huyu na mazesi ya roho ya ubaya kumapali ya mbingoni. Kwa sababu ele mukamate silaha yote ya Mungu muweze kusindana kusiku ya ubaya, na wakati munakwisa kufanya yote kusimama musimame basi mukikuwa na vivuno yenu zinakwisa kufungwa na kweli ya Mungu, na mukivala siraha ya mbafu ya haki, na mukivala kumiguru yenu matengenezo ya habari nzema ya salamu. Kupita yote, mukikamata ngabo ya imani uile mutaweza kuzima mezali yote ya moto ya mwenye ubaya. Mupokee kofia ya kuponisa na upanga ya Roho. yote unafanya ufanya ku Yesu, maneno gani unasema yee? Sababu maneno ya Mungu inafundisha siye kufanya hivi. Mungu anasema na kitu, kitu gani munafanya kuneno au kutenda, mufanye yote kuzina Jini ya Bwana Yesu. kitu gani ngini iko kufanya ku Yesu tunaweza kusaidia watu kuamini Yesu. Kuna wimbo moya inaambia hivi, watu inambia sie hivi, mutafute watu mingi, watu mingi. Namuna gani mtu anaweza kufata Yesu? Yesu alisema hapana kukutaka yake, ye alikamata njia ya msalaba, basi anaweza kuponisa sie. Wakati sie tunafata Yesu, tunasema hapana kukutaka yetu, tunafanya kutaka ya Yesu. We iko na furaha kufata Yesu. maneno gani walisema? Moya atakwenda moya atabakia. Wakati Yesu atakuya atakamata watoto yake upesi kutoka kudunia kumbinguni, lakini babo haiko, watoto yake watalia sana. Wakati ya ana hata babo nataka kukwenda pamoya na Yesu wakati anakuya basi we unataka kuamini Yesu kweli kweli kuingia kwa roho yako. Ambia Yesu kuondosa makosa yako yote. Ninaamini Yesu sasa kweli kweli. Wakati unakwisa kuamini Yesu ye yeah, atachunga mikono yako. Yesu alisema, nitakwenda pamoja na wewe pali yote. Ninaomba. Mie iko nuru ya ulimwengu, ila anafata mie hatatembela kuiza, lakini atapata nuru ya uzima. Ninataka kufata Yesu, ninataka kungala ku Yesu, ninapenda Yesu. Ninataka kukuwa tayari wakati Yesu anakui, nataka kuambia watu ngini yuru ya Yesu.