Wasalimu katika jina la Bwana ndugu zangu na ninafurahi kuwaona kwamba tumekutana hapa kusikiliza neno la Bwana. Kanda hii na kitabu hiki kimetungwa na shirika moja ambayo linaitwa Language Recording International. Na labda ukiwa na swali lolote tafadhali tuandikie sisi. Na sasa tuchukue kitabu cha nane na tuangalie picha ya kwanza na Yesu akasema katika Injili ya Matayo Mtakatifu sura ya ishirini na nane mstari wa kumi na nane, nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Basi enendeni mkafanya mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu, na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi. Natazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari na Bwana Yesu aliwaambia wanafunzi wake kwamba ni wakati huu ambapo nitakwenda mbinguni. Na aliwachukua wanafunzi wake kwa mlima wa Mizaituni, na Yesu akawaambia, ninataka msubiri Yerusalemu kwa muda kitambo, na nitatuma Roho Mtakatifu, na ataishi ndani yenu, na atawajaza nguvu za Mungu, na hapo itawawezesha kwenda nje na kuhubiri neno la Mungu na baada ya Yesu kumaliza kusema hayo, alipandishwa kwenye wingu na akaenda, na ndipo wanafunzi wake hawakumuona tena. Na ghafla watu wawili walikuwa wamesimama wakivaa nguo nyeupe, na wale walikuwa malaika waliokuwa wametumwa na Mungu, na wakasema, mmemuona Yesu akienda mbinguni, na hivyo hivyo siku moja atakuja kama alivyokwenda. Kumbuka rafiki yangu, kwamba siku moja Bwana Yesu atakuja na kuchukua wafuasi wake. Neno la Mungu linatufundisha kwamba atakuja kama mwizi wakati wa usiku. Unajua ni wakati gani mwizi atakuja nyumbani kwako? Hauwezi kujua. Kwa hiyo lazima uwe tayari, na hivyo hivyo lazima tuwe tayari wakati Bwana Yesu atakapokuja.