Sasa tuangalie picha ya tatu. Na watu waliposikia sauti kubwa na kelele walikimbia kuona ni kitu gani ambacho kilikuwa kinatendeka. Ndipo wakasikia wanafunzi wakinena kwa lugha mbalimbali. Na wale watu waliokuwa wametoka katika kabila zingine waliweza kujua ujumbe wa Mungu kwa sababu wale wanafunzi walikuwa wanaongea katika lugha yao. O, oh, kweli ilikuwa ni jambo la kushangaza sana. Na watu walichanganyikiwa, hawakujua ni kitu gani kilichokuwa kinafanyika. Na wengine wakacheka sana, wakasema hao wanafunzi wamelewa. Petro, mmoja wa wanafunzi, akasimama na kuambia sisi hatukulewa. Mambo ambayo yanatokea hapa yalikuwa yametabiriwa na manabii tangu mwanzo, na wale manabii wa mwanzo walisema kwamba Mungu atatuma Roho Mtakatifu kwa watu wake watafanya mambo mengi na makubwa kuonyesha nguvu za Mungu juu ya watu, na kama mtu akiamini na akauliza nguvu za Mungu, basi Mungu atatenda. Na unaposikia leo ni nguvu ya Mungu au ni Roho wa Mungu anayetenda kazi katika maisha, lazima utubu na kumwendea Yesu na kubatizwa, ili kusudi utambulike kama mmojawapo wa wafuasi wa Yesu na wale watu wengi waliokuwa wakimsikiliza Petro wakawa wafuasi wa Yesu na wakajulikana kama Wakristo. Siku hizi watu wengi wanajiita Wakristo, lakini kusema ukweli, siyo wote wanamfata Kristo. Injili ya Mathayo Mtakatifu sura ya 7 mstari wa 21 inasema si kila mtu aniambiaye Bwana, Bwana atakayeingia katika ufalme wa mbinguni bali ni yeye afanyaye mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni. Wengi wataniambia siku ile, Bwana, Bwana, hatukufanya unabii kwa jina lako, na kwa jina lako kutoa pepo, na kwa jina lako kufanya miujiza mingi? Ndipo nitawaambia dhahiri, siwajui ninyi kamwe, ondoka kwangu, ninyi mtendao maovu.