Sasa tuangalie picha ya sita. Wakristo katika Yerusalemu walikuwa wanasaidia kila mmoja wawo. Mtu mmoja alikuwa anaitwa Barnaba, aliuza shamba lake na kuleta fedha kwa watu viongozi wa kanisa, na kwa kweli wale viongozi wa kanisa walitumia zile fedha kwa ajili ya kusaidia masikini. Mkristo mwingine aliyekuwa anaitwa Anania na mke wake Safira walifanya hivyo lakini hawakutoa fedha zote ambazo walikuwa wameuza, na walikubaliana kutoa sehemu tu kidogo. Na Anania akaleta fedha kwa Petro, akamdanganya Petro akasema hii ni fedha zote ambazo tulikuwa tumepokea kutoka shambani. Na Petro akamwambia Anania, shetani amekutawala na amekufanya udanganyi. Ulipouza shamba, zile fedha zilikuwa ni ni za kwako. Ulipouza shamba, zile fedha zilikuwa ni za kwako kwa kweli ilikuwa si lazima wewe eti utoe hizi fedha zote katika kanisa, lakini ulitudanganya na kujaribu kusema kwamba eti hii ilikuwa ni fedha zote ulizopata. Kwa kweli haukutudanganya sisi bali mmemdanganya Mungu. Na Anania aliposikia hivi ivi alianguka chini na kufa, na kila mmoja alianza kushituka. Na baada ya saa tatu Safira alikuja kwa Petro kwa kweli akujua kwamba mme wake alikuwa amefariki na kuzikwa. Na Petro akasema, Safira, zile pesa ambazo mme wake mme wako ameleta ni zile ambazo zilikuwa zimetoka shambani? Safira alisema ee, hey, ni kweli. Petro akasema, wewe na mme wako mmefanya jambo baya sana, na umedanganya Mungu, na wale wavulana waliokuwa wamemzika mume wako wanakuja na wewe kwenda kukuzika. Ndipo Safira akaanguka chini na kufariki kwa kweli. Rafiki yangu, Mungu anajua kile kilicho ndani ya moyo wetu, huwezi kumdanganya Mungu kitu chochote. Na labda unaweza kumdanganya rafiki yako au mume wako au baba yako, lakini hata huwezi kumdanganya Mungu. Na unajua kwamba unapomdanganya mtu au mwenzako, kweli unamdanganya Mungu, na neno la Mungu linasema siku moja tutakwenda kuhukumiwa maneno yetu, akili zetu, na matendo yetu. Usisahau jambo hili.