Sasa tuangalie picha ya saba. Na katika picha hii tunataka kuzungumzia habari za Stefano. Alikuwa mmoja wa Kristo ambao walimpenda sana Mungu. Kwa kweli watu wengine walikuwa wampendi Stefano na walikuwa wanataka kubishana naye. Na wangeweza hata kusema maneno machafu juu ya Stefano na walisema kwamba anazungumzia kuhusu sheria ya Musa. Na wale viongozi wa dini walimchukua Stefano katika baraza. Walipokuwa wamempeleka pale kwenye baraza, Stefano aliangalia na kuona maono ya Yesu akasema, angalia, ninamuona Yesu amekaa mkono wa kuume wa Mungu Baba. Na hii iliwafanya wale viongozi wa dini kukasirika sana, na awakutaka kusikia kwamba walikuwa ni wale ambao walimsaliti Bwana Yesu. Na walimchukua Stefano nje ya mji na wakaanza kumpiga mawe na wakati Stefano alipokuwa akifariki, akasema "Mungu usiwahesabie dhambi hawa watu," na tena akafariki. Moja wa Wayahudi ambaye alikuwa ni kijana mdogo alikuwa akimwangalia Stefano wakati alipokuwa akipigwa mawe. Yule kijana alikuwa amebeba majoho ya wale viongozi wa dini, unaweza kuangalia kwenye picha hizi, na jina lake huyo kijana alikuwa ni Sauli. Alifikiri labda njia nzuri sana ya kumtumikia Mungu ni kuwatesa awa wa Kristo. Kwa kweli ilikuwa ni njia moja wapo ya mateso sana ambayo Stefano alifariki. Kwa kweli akuweza hata kuraumu, bali aliweza hata kuwaombea wale watu waliomsaliti. Unafikiri ni wangapi ambao wangefanya kama Stefano alivyofanya kama wangekuwa wamefanyiwa kama Stefano alivyofanyiwa? Injili ya Mathayo sura ya tano mstari wa kumi na moja. Heli ninyi mtakao washutumu na kuwaudhi na kuwanenea kila neno baya kwa uongo kwa ajili yangu, furahini na kushangilia, kwa kuwa thawabu yenu ni kubwa mbinguni, kwa maana ndivyo walivyowaudhi manabii waliokuwa kabla yenu.