Sasa tuangalie picha ya kumi. na siku moja Mungu alituma malaika zake ili kusudi waongee na mtu mmoja aliyekuwa naitwa Kolinelio. Kwa kweli huyu Kolinelio alikuwa ni mtu mkubwa katika jeshi la Warumi na malaika wa mbinguni wakamwambia, Mungu amefurahishwa nawe na amesikia maombi yako. Tuma watu sehemu moja inayoitwa Yopa na watakuta mtu mmoja anayeitwa Petro, namkaribishe nyumbani kwako na Korineliya alifanya hivyo. na wale marafiki zake Petro. Na Petro alipokuja kwenye nyumba ya Korineliya, Korineliya alikuwa na furaha sana, na alipiga magoti, akawakaribisha. Na Petro akamwambia, hamna, simama, mimi siyo Mungu, mimi ni mwanadamu kama wewe. Na Petro akazungumza na wale watu wa mataifa na wale wote waliokuwa kwenye nyumba ya Korineliya, akasema, unajua ni marufuku sisi Wayahudi kuja katika nyumba yenu nyinyi watu wa mataifa, na Mungu amenionyesha katika maono kwamba nisiwaite ninyi watu najisi, najisi, na ndio maana nimekuja katika nyumba yenu. Na wakati huo Petro alipokuwa anazungumza, roho wa Mungu alishuka kwa wale mataifa na kila mtu aliyekuwa katika nyumba ile. Na wale rafiki zake Petro walikuwa wameshangaa sana kuona kwamba roho wa Mungu hata anaweza kuwashukia wale watu wa mataifa, na Petro akasema hawa watu wa mataifa wamepokea Roho Mtakatifu kama sisi. Kwa kweli mimi sioni kizuizi chochote ambacho kinaweza kutuzuia tusiwabatize hawa watu. Niambie rafiki yangu, ni jambo gani tunaweza kujifunza kutoka katika somo hili? Kitu cha kwanza, ujumbe wa Mungu si kwa ajili ya kabila moja. Kwa kweli, ujumbe wa Mungu ni kwa kila mtu. Machoni pa Mungu sisi wote ni sawa. Jukumu letu sisi ambao ni wafuati wa Yesu ni kuonyesha ujumbe huu na kuhubiri habari njema kwa wale watu ambao wajamfahamu Yesu.