Sasa tuangalie picha ya kumi na moja. Na wakristo walipokuwa wakiongezeka wakiongezeka, iliwafanya wale watu wa dini waweze kuwa na chuki juu ya hao watu. Mfalme wa Warumi huyu aliyekuwa anaitwa Herode alitaka kuwapendeza Wayahudi, kwa wa hiyo alianza kuwatesa Wakristo na akaweka Petro gerezani na akafanya mipango ya kutaka kumuua, na Wakristo walikuwa wanaomba usiku na mchana ili kusudi Petro aweze kuokolewa akiwa gerezani. Mikono ya Petro ilikuwa imefungwa na maaskari wawili. Na usiku, wakati Petro alipokuwa amesinzia, na malaika wa Mungu wakasema, Petro, Petro, amka, amka nguo zako na viatu vyako, na unifuate. Na ghafla ile minyororo ikaanguka chini. na kwa kweli ile milango ya gereza ikafunguka, na Petro hapo akaamka na kufata yule malaika na wakapita mojawapo wa askari na hakuna mtu mmoja aliyewaona. Kwa kweli Petro alifikiri kwamba anaota ndoto. Na walipotoka nje, ghafla tu yule malaika akatoweka. Petro akajua kwamba kweli alikuwa aoti ndoto, lakini Mungu amemtuma malaika kuja kumtoa gerezani. Alikuwa ogopi kwa gerezani, alikuwa na amani rohoni, kwa sababu alikuwa na amani na Mungu. Alijua kwamba hakuna chochote kingetokea, isipokuwa Mungu alikuwa anajua nangekuwa meuwawa kwa kweli, alijua kwamba angeenda kumuona Mungu. Wakati mwingine tunaona mambo magumu ambayo labda wakati mwingine hatufahamu, lakini tutakapokuwa na amani na Mungu na kweli, tutakuwa na amani rohoni mwetu. Kwa hiyo kaka yangu na dada yangu na kushauri usikate tamaa unapokuwa na mambo magumu katika maisha yako. Sasa tuangalie kitabu cha kumi na mbili. Petro baada ya kutoka gerezani aliamua kwenda kwenye nyumba ya Mariamu mama yake na Yohana Marko. Wakristo wengi walikuwa pale wakiomba. Na Petro akabisha hodi mlangoni. Na yule mtumishi akaja aliyekuwa anaitwa naitwa Roda kuona kwamba ni nani alikuwa anagonga. Na aliposikia sauti ya Petro ow oh, alikuwa na furaha sana. oh, Petro, yupo, yupo, Petro, yupo. Wakristo hawakuweza kuamini walisema, ah weni mpumbavu wewe hakuna aku ajambo ahajamba kutokea wezi na yule binti oh. Akaendelea tu kusema mlangoni, Petro yuko mlangoni. Akaendelea kusema tu. Baadaye wakafungua mlango mulango, na walishangaa kumubona Petro yuko pale na Petro akawambia mambo yote yaliyotendeka na jinsi malaika wa Mungu aliyokuja na kumuweka huru.