Kweli, ili somo linatufundisha sisi kuelewa kwamba hakuna jambo gumu mbele za Mungu. Wakati mwingine tunapomwombea mtu au tunapoomba kitu chochote na Mungu akajibu, na wakati mwingine atuamini. Na imesha tokea kwako? Ni kama hawa Wakristo waliokuwa naomba ili kusudi Petro afunguliwe kutoka gerezeni, lakini alipokuja hawakuweza kuamini kwamba amekuja Wakati mwingine Mungu ajibu maombi yetu sisi tunapofikiri alipaswa kuyajibu hivi, na hii ni kwa sababu wakati mwingine hatuamini kwamba Mungu anaweza kujibu maombi yetu. Sasa tusikilize waraka wa Yakobo sura ya kwanza mstari wa sita na wa saba ila na aombe kwa imani pasipo shaka yoyote, maana mwenye shaka ni kama wimbi la bahari lichukuliwalo na upepo na kupeperushwa huku na huku. Maana mtu kama yule asidhani ya kuwa atapokea kitu kwa Bwana.