Sasa, tuangalie picha ya kumi na tatu. Siku moja Sauli alikuwa anaenda mji mmoja uliokuwa naitwa Damasika ili kusudi kutesa Wakristo na alikuwa na barua kutoka kwa wakubwa wake ili kusudi awatese Wakristo na kuwaleta Yerusalemu na wakati huo walipokuwa wakitembea kuelekea Damasika ghafla mwanga ukamwangazia Sauli na Sauli akaanguka chini na kusikia sauti Sauli, Sauli, mbona unanitesa? Na Sauli akasema, wewe ni nani Bwana? Na sauti ikasikika. Ni mimi Yesu ambaye unamtesa. Amka na uende katika mji na utaambiwa ambaro unakwenda kufanya. Na ile nuru ikatoweka. Na Sauli alipoamka, alijikuta oh, alikuwa ni kipofu, hakuweza hata kuona jambo lolote lile. Na wale watu waliokuwa na Sauli walisikia sauti, lakini hawakuweza kuona, na walimchukua Sauli katika njia. Na siku tatu Sauli alikuwa kipofu, hakuweza kula na wala hakuweza kunywa. Sauli alikuwa ni mmojawapo wa viongozi wa dini lakini aliwachukia sana Wakristo, na akujua alipokuwa anawatesa Wakristo kwamba alikuwa anamtesa hata Mungu. Alifikiri kwamba alikuwa anampendeza Mungu kwa kuwasurubisha Wakristo. Siku hizi kuna watu wengi Wakristo wanaofanya kanisani kazi nzuri, lakini wako mbali sana na Mungu, na watu wengine siku hizi ni watu wa dini kama Sauli, lakini hawamjui Mungu. Uko kama hivi, rafiki yangu?