Sasa tuangalie picha ya kumi na tano. Na kila mahali ambapo Wakristo walikuwa wanakwenda walihubiri Injili na watu wengi walikuja kuwa Wakristo na wale viongozi wa kanisa walisikia hivi na wakawatuma Barnaba ili kusudi awasaidie. Na Barnaba alijua kwamba kazi ile ni nzito sana kwa hiyo alimuomba Paulo ili kusudi aje amsaidie. Na Paulo alifanya hivyo, na ghafla tu walikuwa na watu wengi wa Kristo, wengi waliongezeka. Na siku moja wale viongozi wa kanisa walikuwa wakiomba pamoja, na Roho wa Mungu akawaambia, nina kazi muhimu inakazi sana wangu. kwa Paulo na Barnaba watakayoifanya na ninawataka nyinyi wa Kristo kuwatuma hawa watu ili kusudi wafanye hiyo kazi. Na katika picha hizi unaweza kuona wale viongozi wa kanisa wanaowekewa mikono Barinaba na Paulo kwa kazi watakayoifanya. Kwa kweli Paulo na Barinaba hawakwenda kuhubiri kwa nguvu zao. Wakristo katika mji wa Antiokia walikwenda pamoja nao. Sisemi kwamba walienda eti wakifuatana bali walikuwa nao wakiwaombea rohoni ili kusudi kwa kazi ambayo walikuwa wamewapa. Kwa kweli waliweza kuwapa chochote ambacho walikuwa wanakihitaji kwa mfano, kama nguo, chakula, na walikuwa wanajali sana maisha yao. Rafiki zangu, sisi wa Kristo lazima tufanye kama vile wale watu waliyofanya. Lazima tume wapelekwa au wamishonari na watu wengine ili kusudi watu wengine wasikie habari njema. Mungu anatuamuru sisi wote waumini kwamba nenda mkafanye kila mtu na kila taifa kuwa wanafunzi wangu. Rafiki yangu, hii amri si kwa ajili ya Wakristo wachache tu, bali ni kwa kila mtu aaminie, na lazima tuwatume na kuwapeleka na kuwalinda na hata kujali mahitaji yao, na lazima tukumbuke kuwaombea. Kanisa lako linafanya hivi? Si jukumu la wale tu wamishonari au wapelekwa, ila ni jukumu letu sisi wa Kristo.