Sasa tuangalie picha ya kumi na sita. Kila siku Paulo na Barnaba walikuwa nafundisha neno la Mungu na wangeweza kuhubiri ujumbe kama hivi: ninyi watu wa Israheli na watu wote wanaomwabudu Mungu, munajuwa ni jinsi gani Mungu aliweza kuwachaguwa mababu zetu, kwa mfano kama Iburahimu au Musa. Na Mungu alifanya miujiza mingi kupitiya kwawo na aliahidi kutuma Masihi kwetu. Aliwapa Waisraeli mfalme aliyekuwa anaitwa Daudi. Alimpenda Mungu na kumtii, na Mungu akasema kwamba Masihi atazaliwa kupitia katika ukoo wa huyu Daudi. Na manabii wengi walikuwa wanasema kuhusu habari za huyu Masihi. Na sasa huyu Masihi amekuja. Jina lake ni Yesu na anaishi Israeli. Wale viongozi wa dini hawakuweza kuamini kwamba Yesu alikuwa amechaguliwa na Mungu. Hawakumpenda kama ni kiongozi, na wakamuua. Lakini Yesu akufanya neno lolote baya, lakini walimsaliti, na Yesu aliruhusu haya mambo yatokee, ili kusudi awe dhabihu ya dhambi zetu. Lakini Mungu alimfufua Yesu kutoka kwa wafu, ili kusudi kila mtu anayemjia Yesu na kutubu dhambi zake atasamehewa. Ninyi Wayahudi, njoo kwa Yesu sasa hivi, atawasamehe dhambi zenu na kuwafanya muwe karibu na Mungu. Watu wengi walishangaa kusikia maneno haya, na watu wengi Wayahudi na watu wa mataifa waliamini, lakini wengine walikasirika na kwenda zao. Siyo rahisi kuhubiri habari njema za Mungu, lakini kumbuka wakati wote Mungu yu pamoja nasi na atatupa nguvu tunapofanya kazi yake. Na rafiki yangu, kumbuka kuwaombea wale watu wanaofanya kazi ya Mungu kwa sababu wanahitaji maombi yetu. Kwa kweli tunahitaji kuomba ili kusudi wawe na nguvu za kufanya kazi ya Mungu, na lazima tuombee familia zetu na lazima tuombe ili kusudi majaribu yanapowaijia wapate nguvu kutoka kwa Mungu, na shetani asiweze kuwaangusha. Walikuwa binadamu kama mimi na wewe. Sasa nafikiri tuzimishe chombo chetu na tuombe kwa ajili ya mtu mmoja ambaye wewe unajua anafanya kazi ya Mungu. Tutakapomaliza kuomba, na sasa tutawasha mashine yetu na tutaenda kuendelea.