Sasa tuangalie picha ya kumi na saba. Siku moja Paulo alikuwa ameona ndoto na sasa unaweza kuangalia picha alivyokuwa ameona. Katika ndoto alisikia mtu anamuita ili kusudi aje ahubiri. Yule mtu aliyemuita alikuwa akitoka katika nchi moja iliyoitwa Makedonia. Makedonia na hawa watu walikuwa tofauti na Wayahudi walikuwa na mila tofauti, na walikuwa na lugha tofauti, na waliishi mbali na mji. Na Paulo alijua kwa kweli ilikuwa ni vigumu sana kwenda Makedonia kuhubiri Injili, lakini alijua kwamba Roho wa Mungu alikuwa anamuita. Mungu anaweza kutuongoza kweli. Tunaposoma neno la Mungu na kujifunza neno la Mungu, anazungumza nasi na tunapoomba, na Mungu anazungumza na roho zetu. Na wakati mwingine Mungu anaongea nasi kupitia, kupitia kwa ndoto. Na wakati mwingine Mungu anatumia Wakristo wale ambao wamejitoa kwa Bwana. Na kwa kweli inabidi tuangalie na maandiko kwa sababu Mungu awezi kusema kitu ambacho ni tofauti na maandiko yake. Na roho zetu lazima ziwe wazi ili kusudi kupokea ujumbe kutoka kwa Mungu. Na lazima tuwe tayari kufanya kile chochote ambacho tutaulizwa na Mungu. Lazima tuseme kwamba, "Oh Mungu, hii ni ngumu, siwezi kufanya." Kumbuka, Mungu atakuwa pamoja nasi, na kila kitu tutakachokifanya, Mungu atakuwa nasi.