Sasa tuangalie picha ya kumi na nane. Paulo na Sila walikwenda nchi moja ambayo inaitwa Filipi. Kulikuwa na kijakazi ambaye alikuwa na roho chafu na alikuwa na uwezo hata kuongea mambo yajayo kwa sababu roho muchafu alikuwa ndiye anamwambia. Wale bwana zake wa yule mwanamke waliweza kupata fedha nyingi kwa sababu yule mwanamke alikuwa anaambiwa watu mambo yajayo na alifuata Paulo na Sila kwa siku nyingi sana na alikuwa anapiga hata kelele: Hawa watu wa wanaomtumikia Mungu aliye wa juu wanaweza hata kukwambia jinsi ya kuokoka. Na siku moja Paulo alikuwa na hasira sana, na akaamuru pepo wachafu amtoke wa yule mama. Na sasa, alikuwa amewekwa huru kutoka nguvu za shetani. Na awa bwana walipo kuja, wakakuta kitu kilichotokea, walichukia sana kwa sababu hawakuweza hata kupata fedha kutoka kwake, na wakamshtaki Paulo na Sila eti kwa sababu wamesababisha fujo katika mji huo. Kwa hiyo askari wakaja, wakawapiga Paulo Nasira, na Sila na kawapeleka gerezani usiku huo. Ilikuwa kwa kweli ni vigumu sana Paulo na Sila kusimama na kulala, kwa sababu ilikuwa wamepigwa sana mgongoni. Walikuwa wamefungwa na minyororo mizito, lakini walianza kumsifu Mungu Umema. Kwa kuimba na kumsifu Mungu, walijisikia vizuri na walifanya kazi nzuri ya kuhubiri Injili ya Kristo. Na hata mimi wakati mwingine ninapojisikia ni mdhaifu na ninaanza kuomba, ninaanza kuimba na ninajisikia vizuri sana. Na usiku huo mitetemeko wa ardhi ukaja na kutikisa gereza na milango yote ya gereza ikafunguliwa na minyororo ikaanguka chini. Na yule mtunza gereza akaja, akakimbia kuona kwamba ni kitu gani kimetokea, lakini ulikuwa ni giza tupu. Alifikiri kwamba wafungwa wote wametoroka. Alijua kama wafungwa wametoroka, basi yeye atashitakiwa kwa sababu ndiye aliyekuwa mtunza gereza, na alikuwa tayari kujiua yeye mwenyewe akachomoa panga lake na alikuwa tayari kujiua, lakini Paulo alipomwona akasema, usijiuwe, sisi tuko hapa. Na yule mtunza gereza akaenda kuchukua taa kuona kwamba hii ilikuwa ni ukweli, na kweli alikuwa na furaha sana, na akaja na akapiga magoti mbele ya Paulo na akasema, mimi imi ni mwenye dhambi, nisaidiye ili kusudi Mungu asiniyesabiye dhambi. Paulo akamwambia zaidi juu ya Mungu utakapokuja kwa Yesu na kuuliza kusamehe dhambi, atakusamehe kweli, na atafanya hivyo hata kwa familia yote nzima.