Sasa tuangalie picha ya kumi na nane. Baada ya hayo, Paulo aliondoka kwenda Athene. Kulikuwa na sanamu nyingi sana na ekaru na watu wengi katika ile nchi ya Athene. Kulikuwa pona walimu ambao walikuwa naifundisha kuhusu mafundisho ya sanamu, na Paulo alifundisha watu hawa wengi, na wengi walisikiliza na wakauliza maswali mengi na siku moja Paulo alikuwa nazungumza na mkutano mukubwa, na akasema, ninaweza kuwona nyinyi watu ni watu wa dini tu, na kwa kweli nyinyi ni watu ambawo ni wazuri sana kufata mafundisho ya miungu yenu, na hata mmeweza kujenga madhabahu na kuandika kwamba Mungu asiyejulikana. Amfahamu huyu Mungu muliyemwandika, na ndiyo maana nimekuja kuambia ni Mungu ambaye aliumba kila kitu, mbingu na nchi anatawala mambo yote ya ulimwengu huu. Mungu wetu ni Mungu mkubwa, na hata awezi kuishi kwenye hekalu ambayo imejengwa kwa mikono ya mwanadamu, na hata ahitaji watu wamletee chakula. Yeye peke yake ndiye anayetoa uzima kwa kila kitu. Aliumba Adamu na Hawa, watu wa kwanza, mwanaume na mwanamke. Kupitia kwao wa, watu wote waliweza kuzaliwa. Aliweka watu sehemu mbalimbali, na watu wengi wanamtafuta ni kama nyinyi watu munavyofanya. Mungu hayuko mbali nasi, alimtuma mwana wake mpendwa Yesu Kristo katika ulimwengu huu. Alizaliwa na bikira na alipo amefikisha umri wa miaka thelathini na tatu alimwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zetu, na Yesu akuweza kuishi pale, bali alifufuka siku ya tatu, na anaishi hata leo. Mungu yuko tayari kutusamehe dhambi zetu, lakini anahitaji tugeukie njia zetu mbaya na kumrudia yeye. Na watu walimsikia kwa hamu sana Paulo, mpaka Paulo aliposema kwamba Mungu alimfufua Yesu kutoka kwa wafu, na watu wengi wakaanza kumcheka Paulo na wakaenda kwao, na watu wengine wakaamini, wakawa wafuasi wa Yesu. Rafiki yangu, unaitumikia miungu ya ulimwengu huu. Na wakati mwingine sisi wa Kristo tuna miungu midogo midogo katika maisha yetu. Kwa mfano, kama unaweza kuwa na miungu wako akawa ni gari, miungu yako ikawa ni mali ulio nayo, ikawa ng'ombe ulizonazo, nguo ulizonazo, ulizonazo na kadhalika. Mambo kama haya yakitawala maisha yetu, kwa kweli tunamsukumia mbali sana Mungu na atumpi ruhusa na katika maisha yetu sasa. Tusikilize injili ya Mathayo mtakatifu sura ya sita mstari wa kumi na tisa: msijiwekee hazina duniani, nondo na kutu vyalibipo na wevi uvunja na kuiba, bali jiwekeni hazina mbinguni, kusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu wala wevi awavunji wala awaibi, kwa kuwa hazina yako iliko ndipo utakapokuwapo na moyo wako.