Sasa tuangalie picha ya ishirini. Paulo akaacha Athene na akaelekea Korintho, nawo ulikuwa ni mji mkubwa, na watu walikuwa wanatenda maovu katika mji huo. Na kila siku ya Sabato Paulo alikuwa akienda kwenye sinagogi na kuwafundisha habari za Yesu. Watu walikuwa wanasikiliza, lakini wakati mwingine walikuwa wanamuuliza Paulo maswali, na hawakuweza kukubali kwamba Yesu Kristo alikuwa mwana wa Mungu na ni Masihi. Na na wakaanza kumsingizia mambo machafu Paulo. Na Mungu akanena na Paulo kupitia ndoto na akasema, siogope, we nakasema wendelea kuhubiri kuhusu habari zangu, zangu usikate, usikate tamaa tamaa, kwa sababu mimi, mimi nipo pamoja mimi nawe, nawe janawe, janawe. Na Paulo akapata nguvu akaendelea kufundisha katika Korintho mwaka mmoja na nusu. Liwali mmoja alikuwa ametumwa kwenda Korintho na jina lake huyo liwali alikuwa ni Galio. Wayahudi walifikiri sasa ni nafasi nzuri ya kumshitaki Paulo, na wakamchukua Paulo katika baraza na wakasema, huyu mtu anasababisha ghasia hapa na anawaamuru watu kwa muabudu Mungu mbali na kinyume cha sheria ya Musa. Galio akusikiliza na akamruhusu Paulo aendelee kuhubiri. Watu wanapokuwa kinyume chetueti sababu tunafata njiya ya Mungu, usikate tamaa. Inatupa sisi nguvu mpya kusimama kumteteya Yesu. Kumbuka, tutakapovumiliya na kusimama, hatusimami peke yake, bali pamoja na yesu Kristo. Usiwo na wasiwasi kwa mambo ambayo watu watakufanyia. Injili ya ya Matayo Mtakatifu sura ya kumi, mstari wa na nane, unasema Usiwaogope wauuao mwili wasiweze kuiua na roho. Afadhali muogopeni yule awezaye kuumiza mwili na roho pia katika jehanamu.