Sasa tuangalie picha ya ishirini na mbili. Na wasikari wa Rumi walimchukua Paulo mpaka Kaisaria na akachukuliwa mpaka liwali aliyekuwa anaitwa naitwa Feliki, na Wayahudi walimshtaki kwa mambo mengi. Hawakuweza kuhakikisha kwa, kwa jambo lolote lile. Yule liwali akutaka hata kuwaudhi Wayahudi, na hata akutaka kumuweka Paulo gerezani, na alikuwa nafikiri labda Paulo atamuonga rushwa na kumwachia, na Paulo akakataa kutoa rushwa na kwa hiyo, ilimbidi akae gerezani kwa muda wa miaka miwili. Baada ya kuondoka Feliki, liwali mwingine akaja kutawala, huyu aliyekuwa anaitwa Festo. Baadaye Wayahudi wakamchukua Paulo kwa huyu liwali aliyekuwa anaitwa Festo na kuanza kumshitaki, na walitaka kumchukua Paulo Yerusalemu kwa baraza, lakini Paulo akakataa, akasema hapana, badala ya kwenda Yerusalemu takwenda Roma. Baadaye Festo akapata wageni mmoja, alikuwa anaitwa Agripa na mke wake Bonike. Walikuwa wamesikia habari nyingi kuhusu Paulo, kwa hiyo walitaka kumwona Paulo na yule iwali yu Festo akamleta Paulo ili kusudi azungumze nao, na Paulo akawaambia kuhusu habari za ushuda wake na jinsi alivyoanza kumfata Yesu. Nafikiri Mungu alikuwa amependezwa na kile kitu ambacho Paulo alikifanya, yani kutomuonga rushwa Festo. Ninajua alikuwa na furaha. Paulo angehonga rushwa, labda angekaa gerezani kwa muda kitambo tu, lakini kwa sababu akutoa rushwa, aliweza kukaa gerezani kwa miaka miwili. Unasemaje wewe rafiki yangu? Wakati mwingine unatoa rushwa au uko tayari kufuata njia za Mungu? Mhubiri Sura ya 7 mstari wa saba, "Kweli jeuri upumbaza mwenye hekima, na rushwa huharibu ufahamu. Watu wengine wanafikiri labda kulipa rushwa ndiyo watafanyiwa haraka sana katika kazi, labda watapatiwa elimu nzuri, na labda hata watapatiwa shamba. Lakini unafikiri Mungu anapendezwa na njia zetu?