Sasa tuangalie picha ya ishirini na tatu. Festo akaamuru maaskari wamchukue Paulo mpaka Rumi, na ilikuwa safari ndefu, na mmojawapo wa marafiki wa Paulo walienda pamoja naye. Na walipokuwa katikati ya bahari, upepo mkubwa ukavuma kwa nguvu, na siku nyingi sana zilivyopita, marikebu ilikuwa inayumba inayumba, na mpaka watu wakaanza kutupa mizigo ndani ya bahari na walifikiri labda kwa kutupa mizigo baharini wataweza kufanya hii merikebu isizame. Na watu wengi walianza kuogopa, wakafikiri labda watakufa. Na Paulo akasema, msiogope jamani, Mungu ameniambia kwamba lazima nisimame na inabidi niende Rume. Nyinyi nyote mutakwenda kuokolewa lakini hii merikebu itakwenda kuharibika. Watu waliokuwa ndani ya merikebu kweli walikuwa na furaha kusikia habari hizi na siku iliyofuata Merikebu sasa ikaanza kusogea kwenye nchi kavu, na kabla hawajafika nchi kavu, Merikebu iliweza kuharibika. Hawa wakati walipofika katikati ya bahari, meli au Merikebu ilianza kuzama na wakaanza kutupa mizigo ili kusudi ile Merikebu iwe nyepesi na labda wakati mwingine dada yangu au kaka yangu, tuna mizigo katika maisha yetu. Mizigo yenyewe ni kama labda uchoyo, labda mna mzigo wa uongo, una mzigo labda wa kutoa rushwa, una mzigo hata labda wa uzinzi, au una mzigo hata wa kusema uongo. Na Yesu Kristo yuko hapa akutue ule mzigo wako. Usipoitua hiyo mizigo, unaweza kuzama na Biblia inasema mshahara wa dhambi ni mauti, bali karama ya Mungu ni uzima wa milele. Kwa hiyo Mungu yuko hapa ili kusudi atutue mizigo yetu, na tumpokee Yesu Kristo katika maisha yetu na atufanye viumbe vipya.