Baada ya, ya muda au miezi, Paulo na marafiki zake walifika katika nchi ya Rumi. Yule liwali wa Warumi alikuwa ni mtu mzuri, kwa hiyo alimruhusu Paulo baada ya kuishi kwenye gereza aishi ndani ya nyumba, lakini muda wote alikuwa amefungwa na maaskari. Na wakati mwingine alikuwa anapokea wageni waliokuwa wamekuja kumtembelea Wakati yuko katika nyumba hile, aliweza hata kuandika barua nyingi kwa Wakristo na izi barua zilikuwa na mafundisho muhimu sana kuhusu habari za Yesu na mambo gani ambayo sisi Wakristo tunapata kuyafata. Na siku hizi izi barua ndio tunazisoma katika Biblia. Rafiki yangu, ni muhimu sana au ni jambo la muhimu sana kusoma izi barua za Paulo na kusikia Mungu ananena nasi kwa vipi. Ngawa hizi barua ziliandikwa kwa miaka mingi iliyopita, lakini ujumbe wa Mungu haubadiliki. Mungu abadiliki na neno lake halibadiliki. Paulo alikuwa na furaha kuishi katika nchi ya Warumi kwa miaka miwili hiyo? Sifikiri hivyo. Nafikiri alitaka kwenda mahali pote ulimwenguni kuhubiri Injili za Yesu. Lakini alijua kwamba mipango ya Mungu kila wakati ni kamili. Kwa kweli, kama Paulo asingekaa katika nchi ya Warumi miaka miwili, kweli tusingekuwa na ujumbe katika barua zake. Kumbuka, njia za Mungu ni njia kamili na lazima tuzitii na kuzifuata.