Tutazame picha ya pili. Mungu alipomaliza kuumba dunia na vitu vyote, alitazama na kuona vyote ni vyema. Halafu Mungu akasema, natumuumbe mtu kwa mfano wetu. Mwanzo sura ya kwanza mstari wa ishirini na sita. Mungu alichukua udongo na akaumba mfano wa mtu, halafu akampulizia puani pumzi ya uhai, mtu akawa nafsi hai. Mungu akatayarisha shamba lililokuwa na mimea mizuri sana, akaliita shamba hilo shamba la Edeni, akamweka yule mtu katika hilo shamba. Mungu akamwita huyo mtu jina lake Adamu. Adamu alipewa jukumu la kulitunza hilo shamba. Katika shamba hilo mulikuwa na miti mizuri, maua, matunda mazuri na wanyama. Adamu akawapatia majina hao wanyama wote. Na Mungu akampa mamlaka juu ya wanyama wote. Katika hawa wanyama wote Mungu hakupata yeyote ambaye angeliishi na kushirikiana na, na Adamu akaona si vizuri kwa Adamu kuishi peke yake. Akamletea Adamu usingizi mzito, akachukua ubavu wake mmoja na kuumba mwanamke, akamletea Adamu, naye Adamu akamwita Hawa, kwa sababu alikuwa mama wa kila binadamu. Adamu na Hawa waliishi kwa furaha katika shamba la Edeni. Mungu alipoumba binadamu, walikuwa tofauti na kila kitu, tofauti kabisa na wanyama na chochote katika shamba lile la Edeni. Mungu alisema, "Tumfanye mtu kwa mfano wetu." Hii ina maana kwamba Mungu aliumba binadamu ili awe na ushirika naye. Je, una ushirika na Mungu? Rafiki yangu, sikiliza vile unavyoweza kuwa na ushirika na Mungu. Ni kweli Mungu ni mtakatifu, lakini kumbuka alituumba tuwe na ushirika naye.